ไก่ชน

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก ฟรี!

ค้นหาไก่ชน:
วิธีการลงขายไก่ชน @ ไก่ชนอินเตอร์! คลิ๊กที่นี่ เพื่อดูขั้นตอนการเป็นคนขายไก่ชนอย่างมืออาชีพ >> โทร. 0854496245 - กุ๊ก

ดู: 2066|ตอบกลับ: 2

ผมไม่เข้าใจว่าคนทำธุระกิจนี้ไก่เก่งแค่ไหนครับ

[คัดลอกลิงก์]

13

41

1510

เครดิต
ประวัติการขายไก่ชน
โพสต์มาแล้ว 13 ครั้ง

ไก่ชนอินเตอร์ V

Rank: 5Rank: 5Rank: 5

จังหวัด
สุพรรณบุรี
ทำไมเราถึงไม่ไปตระเวณตามบ่อนครับซื้อไก่ที่ขนะเห็นจะๆราคาก็ไม่แพงมากแถวสุพรรณก็ราคา5000-20000บาทเป็นไก่ชนะบ่อนเราเอาไปเลี้ยงต่อได้เลยดีกว่าไก่กล่อง ต้องเอามาเลี้ยงเช็คสองสามครั้งถึงจะมั่นใจดีไม่ดีตาแตกก่อนครับ ซื้อไก่กล่องห้าตัวใช้ไม่ได้สักตัวก็มี คุณเชื่อไหม? ถ้าเก่งจริงเจ้าของต้องเอาออกมาตีบ้างสิครับแล้วขายราคาก็ดี คนซื้อก็เห็นฝีมือว่าเอาไปเล่นสไตร์ไหน น้ำอดน้ำทนเป็นไง

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1Money +5 ย่อ เหตุผล
SOul_MOdx + 5 เห็นด้วยมากๆ

ดูบันทึกคะแนน

สุพัตร์  รุ่งโรจน์

1

4

476

เครดิต
โพสต์มาแล้ว 1 ครั้ง

ไก่ชนอินเตอร์ III

Rank: 3

จังหวัด
สกลนคร
โพสต์ 12-3-2015 10:40:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พูดถูกครับท่าน เป็นแนวทางให้คนที่จะซื้อไก่ ได้คิดก่อนซื้อ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก ฟรี!

x

2

682

4418

เครดิต
โพสต์มาแล้ว 2 ครั้ง

ไก่ชนอินเตอร์ VI

Rank: 6Rank: 6

จังหวัด
สุพรรณบุรี
โพสต์ 12-3-2015 13:25:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พูดถูกครับ ลุงปลัดผมไม่ได้ใส่ร้ายใครนะ เพราะผมก็ซื้อไก่เหมือนกันคนหนึ่ง ก็ไม่ผ่านสะส่วนมาก เสียดายเงินก็เสียดายอยุ่แล้วละ แต่เสียใจมากก่าไม่มีไก่ไปออกบ่อนกับเขา ผมไม่เคยเรียกร้องเปลี่ยนไก่อะน่ะ แต่จะขอร้องคนที่ขายไก่นะครับว่า ขายไก่ให้ของจริงออกบ่อนได้จริงเถอะครับ แพงไม่เป็นไรหรอกครับ ใครก็ซื้อ จริงไหม แต่อย่าหวังให้ได้ยอดรายได้มากเลยครับ เห็นใจคนซื้อไก่มั้งเถอะ เขาซื้อไปชนไม่ได้ซื้อไปเฝ้าบ้าน จะต้มให้คนอื่นก็ทำไม่ลง คนที่ขายไก่ออกชนจริงก็ทำอย่างนี้ต่อไป คนขายที่หวังแต่ตัง ซื้อไปแล้วดีก็ดีไป ไม่ดีก็เรื่องของมึง อันนี้เลิกทำเถอะครับ บาปกรรมก็มีให้เห็นถมเทไป ทำบุญไปก็เท่านั้นละ ในเมื่อเจ้ากรรมนายเวรไม่อโหสิให้  จบ.

แสดงความคิดเห็น

ระวังนะเก่งจริง ตีเขาจะตายถอดใจหนี. ดีนะเล่นติดแพก ไมเสียระนาว  โพสต์ 12-3-2015 13:29
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก ฟรี!

รายละเอียดเครดิต

แจ้งเบาะแสการทุจริต|VIP|ประวัติการแบน|ไก่ชนอินเตอร์

GMT+7, 19-4-2024 10:12