ไก่ชน

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก ฟรี!
โปรดอ่าน!!! : หัวข้อนี้ถูกตั้งขึ้นในหมวดสนทนาและโชว์ไก่ชน ผู้ตั้งหัวข้อไม่ได้มีความประสงค์จะขายไก่ที่โชว์ ขอความกรุณาไม่ถามราคาหรือถามซื้อขายไก่ชนกันในหมวดนี้ บอร์ดนี้สำหรับพูดคุยกันเพื่อมิตรภาพและแลกเปลี่ยนความคิดเห็นเท่านั้นครับ ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือครับ
ดู: 116|ตอบ: 0

สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆไก่ชนอินเตอร ผมห่างหายไปนานหลายปี [คัดลอกลิงก์]

Rank: 1

จังหวัด
อุดรธานี
Gold
0
ใช้งานล่าสุด
20-11-2017
โพสต์เมื่อ 14-11-2017 20:43:24 |แสดงโพสต์ทั้งหมด

สวัสดีอีกครับครับเสี่ยต่างๆ ผมไม่ได้เข้ามานานแล้วจนชื่อสมาชิกหายไปเลยต้องตั้งใหม่ ยังอยู่หลายๆคนเหมือนเดิม สบายดีทุกคนน่ะคร้าบ เสี่ยอามากิง เสี่ยจ้าน เสี่ยโย เสี่ยติ้กฯลฯ อีกมากมายจำได้หลายคน แวะมาหาดูไก่ไปเลี้ยงเหมือนเดิมใครมีลงมาขายเด้อครับ
โปรดอ่าน!!! : หัวข้อนี้ถูกตั้งขึ้นในหมวดสนทนาและโชว์ไก่ชน ผู้ตั้งหัวข้อไม่ได้มีความประสงค์จะขายไก่ที่โชว์ ขอความกรุณาไม่ถามราคาหรือถามซื้อขายไก่ชนกันในหมวดนี้ บอร์ดนี้สำหรับพูดคุยกันเพื่อมิตรภาพและแลกเปลี่ยนความคิดเห็นเท่านั้นครับ ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก ฟรี!

แจ้งเบาะแสการทุจริต|VIP|ไก่ชนอินเตอร์ | KOOKLE

GMT+7, 22-11-2017 13:43